THÁNG THANH NIÊN 2024
![Nhấn vào ảnh để phóng to 🇻🇳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1.5/16/1f1fb_1f1f3.png)
![Nhấn vào ảnh để phóng to ☘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1.5/16/2618.png)
Thiết thực chào mừng kỷ niệm 93 năm Ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931-26/3/2024), Chi đoàn trường mầm non Kim Lũ tổ
chức các hoạt động thiết thực "Ngày Thứ 7 Xanh- Ngày chủ nhật tình nguyện" nhiều tuần nay, trong phạm vi trong và ngoài trường và trên địa bàn xã nhằm tạo cảnh quan môi trường sống Xanh - Sạch - An toàn- Hạnh Phúc! Nét đẹp màu áo xanh thanh niên tham gia lao động!
![Nhấn vào ảnh để phóng to ❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![Nhấn vào ảnh để phóng to 👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t55/1.5/16/1f44d.png)